LOPXAYDUNG3C
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

NHÓM 1 - MÌNH CÓ BÀI NÀY KHÔNG BIẾT CÓ GIÚP ĐƯỢC NHÓM KHÔNG

3 posters

Go down

NHÓM 1 - MÌNH CÓ BÀI NÀY KHÔNG BIẾT CÓ GIÚP ĐƯỢC NHÓM KHÔNG Empty NHÓM 1 - MÌNH CÓ BÀI NÀY KHÔNG BIẾT CÓ GIÚP ĐƯỢC NHÓM KHÔNG

Bài gửi  binhminhxd2010 Sun Jul 22, 2012 8:42 am

[You must be registered and logged in to see this link.]
Ai có nhu cầu thì cứ load về mà dùng nhé.
bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce
Mr Công mau phân chia cụ thể cho anh em mỗi người một việc để hoàn tất bài của nhóm,
Nói cụ thể về bài của nhóm là gì?
binhminhxd2010
binhminhxd2010
Thành viên nhiệt tình

NHÓM 1 - MÌNH CÓ BÀI NÀY KHÔNG BIẾT CÓ GIÚP ĐƯỢC NHÓM KHÔNG Empty Gui nhom 1

Bài gửi  sycong Tue Aug 07, 2012 9:19 pm

Dao nay minh ban nhieu viec qua nen khong the cung cac ban tham gia tieu luan nha cao tang , nen minh nho 2 BINH lam gium phan minh nhe , xong toi do nhau nhet sau nhe. Cam on nhieu.
sycong
sycong
Thành viên lười biếng

NHÓM 1 - MÌNH CÓ BÀI NÀY KHÔNG BIẾT CÓ GIÚP ĐƯỢC NHÓM KHÔNG Empty Re: NHÓM 1 - MÌNH CÓ BÀI NÀY KHÔNG BIẾT CÓ GIÚP ĐƯỢC NHÓM KHÔNG

Bài gửi  nbinhxd82 Wed Aug 08, 2012 8:29 am

troi???????
tai sao phai khach sao nhu vay chu chu Cong???
minh that su dao nay cung ban tui bui nen rat mong nhung a e nao trong nhom co thoi gian hon thi xem qua va lam de tat ca cac a e trong nhom deu dc qua cai mon nay nhe!!!!!!!!
nbinhxd82
nbinhxd82
Thành viên có cố gắng
Thành viên có cố gắng

NHÓM 1 - MÌNH CÓ BÀI NÀY KHÔNG BIẾT CÓ GIÚP ĐƯỢC NHÓM KHÔNG Empty Re: NHÓM 1 - MÌNH CÓ BÀI NÀY KHÔNG BIẾT CÓ GIÚP ĐƯỢC NHÓM KHÔNG

Bài gửi  binhminhxd2010 Wed Aug 08, 2012 9:42 am

Dạo này công việc dồn vào cuối năm, anh em tranh thủ làm kiếm tiềm đóng học phí kỳ cuối, hix...
Anh em cứ yên tâm đi tui đã làm gần xong rui có gì tui gởi file lên ae tham gia ý kiến nhé,Cụ thể ngày giờ nộp bài là bao lâu vậy? Arrow
binhminhxd2010
binhminhxd2010
Thành viên nhiệt tình

Bài gửi  nbinhxd82 Wed Aug 08, 2012 9:46 am

cuoi thang 8 thuyet trinh do nha anh Soai oi????
hinh thuc thuyet trinh la minh se lam 1 file power point roi chieu len slide de thuyet trinh
y nhu thay co day tui minh hoc do
CO GANG LEN NHA ANH sOaI !!!!
nbinhxd82
nbinhxd82
Thành viên có cố gắng
Thành viên có cố gắng

Bài gửi  binhminhxd2010 Wed Aug 08, 2012 9:57 am

Không cố gắn cũng phải cố Anh mập ơi, Có điều tui làm xong tui gởi lên ae rui ae nào thuyết trình thì thuyế trình nhé, chứ tui thuyết trình dở lắm không có hoa miệng, thấy tán gái dở ghê Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
binhminhxd2010
binhminhxd2010
Thành viên nhiệt tình

Bài gửi  sycong Wed Aug 22, 2012 12:26 pm

tinh hinh sao roi chu Binh Soai oi . Sao chua thay gui len day.
sycong
sycong
Thành viên lười biếng

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics